BETPAS450 RIZA ÇALIMBAY: HAKEM KORKTU BİZİM PENALTIYI VEREMEDİ



betpas kaçak iddaa sitesi ile çok kazanabilirsiniz.

Kocha wa Sivasspor Rıza Çalımbay alizungumza na Galatasaray katika mkutano wa waandishi wa habari baada ya kushindwa 2-1.

ıalımbay, “Tunacheza mechi kwenye tempo kali sana. Tunacheza mechi zote mbili za ligi na mechi za kombe la Uropa. Tulicheza mechi siku mbili zilizopita kwenye Ligi. Tulicheza mechi tatu kwa wiki. Timu ya Galatasaray ilicheza mechi moja tu. Timu ya Galatasaray ina timu bora, pamoja na nakala zake. Kwa kweli ni timu ambayo imeelekezwa kwa vikombe vya Uropa “ alisema.

“MWAMUZI WA REPERE ALIOGOPA, HAWEZI KUTOA PENALTI YETU”

Kumkosoa mwamuzi wa mechi hiyo, Çalımbay, “Walakini, ni mbaya kwamba waamuzi kuamua matokeo ya mechi. Kwa maoni yangu, mwamuzi wa leo hakuweza kutoa adhabu yetu ya 2 kwa sababu aliogopa.

Hakuweza kukabidhi kadi hizo pia kwa sababu alikuwa anaogopa. Sikuweza kuona mwamuzi shujaa huko Sivas, sikuweza kuona mwamuzi ambaye angeongoza mechi kwa ujasiri kama huo. Kwa bahati mbaya, rafiki yetu mwamuzi leo alikuwa hivi.

Nilipinga usimamizi wa mwamuzi aliyeongoza mchezo uliopita. Huko, pia, wanatoa adhabu kidogo mara moja. Sielewi kwa nini tunaadhibiwa kwa kusema ukweli.

Waamuzi wanafanya makosa, na tutawataja. Hakuna sheria kwamba huwezi kutoa sekunde kwa sababu tu ulitoa adhabu. Kwanza wanapaswa kuangalia ikiwa kuna adhabu ”.

Rıza Çalımbay: Mwamuzi aliogopa na hakuweza kutoa adhabu yetu ANGALIA

“USIMAMIZI HAUTOKI”
Kuonyesha kwamba Sivasspor ni kilabu duni, mwalimu huyo mzoefu alisema, Hatujapata alama yoyote kwa sababu ya makosa ya mwamuzi. Lakini tulipata alama nyingi kutoka kwa makosa ya waamuzi. Sivas ni mahali pazuri sana.

Ana shabiki wa kawaida. Usimamizi ni mzuri sana. Hajali mtu yeyote. Mwamuzi hupita akipungia mkono kwa marafiki. Lakini wanahitaji kuwa waangalifu ” alitumia usemi huo.

“HAKUCHEZA DAKIKA SITA”

ıalımbay, mwisho akisema kwamba walipambana vizuri kwenye mechi hiyo, “Tulianzisha shinikizo kwenye mechi. Tulicheza vizuri sana katika nusu saa iliyopita. Tulikuja kwa kila aina ya majumba.

Tumekosa nafasi. Walikuwa pia wakihangaika kumaliza mechi haraka iwezekanavyo. Kwa bahati mbaya, mwamuzi aliongezea mechi kwa dakika 6 na hatujui dakika hizo zilicheza kwa muda gani.

Hakucheza hata sana. Tunaweza kushindwa. Lakini haipaswi kuathiri matokeo yafuatayo. Kila mtu afanye kazi yake sawa. Hawapaswi kufanya makosa kama hayo. Lazima wasimamie mechi bila woga.

Hatukuweza kuanza mechi kama tulivyotaka. Tulikuwa na lengo lisilotarajiwa. Kisha tunaweka uzito wetu kwenye mchezo. Hatukuweza kutathmini adhabu tuliyoshinda, tulikuwa na bahati mbaya. Tulibadilisha mbinu katika kipindi cha pili. Kwa bahati mbaya, tulifunga tena kwa njia isiyotarajiwa.

Kisha tukafunga bao. Ingawa timu ilikuwa imechoka katika nusu saa iliyopita, tulicheza vizuri sana. Tulipambana vizuri sana. Lakini hatukuweza kutathmini nafasi hizo. Hakuna cha kusema “ alisema.

BETPAS450 RIZA ÇALIMBAY: HAKEM KORKTU BİZİM PENALTIYI VEREMEDİ
About BETPAS 450
betpas canlı bahis oynayarak kazanacağınız bir sitedir. betpas 450 yenilenen adresidir.

1 Comment on BETPAS450 RIZA ÇALIMBAY: HAKEM KORKTU BİZİM PENALTIYI VEREMEDİ

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*