BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ



betpas kaçak iddaa sitesi ile çok kazanabilirsiniz.

Kocha wa Sivasspor Rıza Çalımbay alidai katika taarifa kwenye wavuti ya kilabu kwamba waamuzi walifanya makosa mengi katika mechi za timu nyekundu na nyeupe.

Akisisitiza kuwa hawawezi kuanza Super League kama walivyotaka, Çalımbay alisema, “Tulikuwa tukichoka sana kutokana na kuongezeka kwa majeraha yetu. Hatukuweza kucheza mechi na timu tuliyotaka. Hakika kulikuwa na mapungufu, lakini bado tunajaribu kwenda vizuri. Tulipata ushindi wetu wa kwanza kwenye vikombe vya Uropa. Tunayo michezo mitatu iliyobaki, yote ni ya mwisho. “ alipata tathmini.

“TUTAPATA MCHAKATO HUO MGUMU”

ıalımbay, akisema kwamba wamepata bahati mbaya kwenye mechi za Super League, “Tunahitaji kupata matokeo bora. Hatukuweza kupata tuzo kwa mchezo tuliocheza. Tutatathmini mapumziko haya vizuri sana na tutafanikiwa sana kwenye ligi. Tutakuwa bora wakati tempo kwenye vikombe vya Uropa itasimama. Mbili. Tunacheza mechi kwa siku, tutapitia michakato ya shida. Natumai tutawamaliza vizuri. ” alisema.

“MSHINDANI WETU MKUU NI MWAMUZI”

ıalımbay, akisema kwamba walifanyiwa makosa ya waamuzi kwenye mechi ambapo walipoteza 2-1 dhidi ya Galatasaray katika wiki ya 8 ya ligi, “Tulipata nafasi, tukapata penati. Tulicheza vizuri sana, haswa katika nusu saa iliyopita, tulidhibiti mchezo kabisa. Tulikosa mabao. Kwa bahati mbaya, mpinzani wetu mkubwa katika mchezo huo alikuwa mwamuzi.Kwa maoni yetu, kulikuwa na angalau adhabu 2 zaidi. Umma wote uliikubali.Rafiki yetu mwamuzi alikuwa akisita, hakuweza kusimamia mechi kwa ujasiri.Ilibidi awe jasiri zaidi. Alipaswa kutupa sisi na Galatasaray.Kuna makosa ya waamuzi kwenye ligi lakini inatupata zaidi.Na kila wakati nasema, hatukuwahi kushinda mechi kwa sababu ya makosa ya waamuzi lakini tumepoteza alama nyingi kutoka kwa makosa ya waamuzi.Wanapaswa kuwa waangalifu zaidi, nasema makosa yaliyofanywa na waamuzi. Kwa makosa haya, timu, mashabiki, mameneja wameumia. Demir Grup anafanya vibaya sana kwa Sivasspor. “ shti.

BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ
About BETPAS 423
betpas canlı bahis oynayarak kazanacağınız bir sitedir. betpas 423 yenilenen adresidir.

8 Comments on BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*





BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ



betpas kaçak iddaa sitesi ile çok kazanabilirsiniz.

Kocha wa Sivasspor Rıza Çalımbay alidai katika taarifa kwenye wavuti ya kilabu kwamba waamuzi walifanya makosa mengi katika mechi za timu nyekundu na nyeupe.

Akisisitiza kuwa hawawezi kuanza Super League kama walivyotaka, Çalımbay alisema, “Tulikuwa tukichoka sana kutokana na kuongezeka kwa majeraha yetu. Hatukuweza kucheza mechi na timu tuliyotaka. Hakika kulikuwa na mapungufu, lakini bado tunajaribu kwenda vizuri. Tulipata ushindi wetu wa kwanza kwenye vikombe vya Uropa. Tunayo michezo mitatu iliyobaki, yote ni ya mwisho. “ alipata tathmini.

“TUTAPATA MCHAKATO HUO MGUMU”

ıalımbay, akisema kwamba wamepata bahati mbaya kwenye mechi za Super League, “Tunahitaji kupata matokeo bora. Hatukuweza kupata tuzo kwa mchezo tuliocheza. Tutatathmini mapumziko haya vizuri sana na tutafanikiwa sana kwenye ligi. Tutakuwa bora wakati tempo kwenye vikombe vya Uropa itasimama. Mbili. Tunacheza mechi kwa siku, tutapitia michakato ya shida. Natumai tutawamaliza vizuri. ” alisema.

“MSHINDANI WETU MKUU NI MWAMUZI”

ıalımbay, akisema kwamba walifanyiwa makosa ya waamuzi kwenye mechi ambapo walipoteza 2-1 dhidi ya Galatasaray katika wiki ya 8 ya ligi, “Tulipata nafasi, tukapata penati. Tulicheza vizuri sana, haswa katika nusu saa iliyopita, tulidhibiti mchezo kabisa. Tulikosa mabao. Kwa bahati mbaya, mpinzani wetu mkubwa katika mchezo huo alikuwa mwamuzi.Kwa maoni yetu, kulikuwa na angalau adhabu 2 zaidi. Umma wote uliikubali.Rafiki yetu mwamuzi alikuwa akisita, hakuweza kusimamia mechi kwa ujasiri.Ilibidi awe jasiri zaidi. Alipaswa kutupa sisi na Galatasaray.Kuna makosa ya waamuzi kwenye ligi lakini inatupata zaidi.Na kila wakati nasema, hatukuwahi kushinda mechi kwa sababu ya makosa ya waamuzi lakini tumepoteza alama nyingi kutoka kwa makosa ya waamuzi.Wanapaswa kuwa waangalifu zaidi, nasema makosa yaliyofanywa na waamuzi. Kwa makosa haya, timu, mashabiki, mameneja wameumia. Demir Grup anafanya vibaya sana kwa Sivasspor. “ shti.

BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ
About BETPAS 423
betpas canlı bahis oynayarak kazanacağınız bir sitedir. betpas 423 yenilenen adresidir.

4 Comments on BETPAS423 RIZA ÇALIMBAY: EN BÜYÜK RAKİBİMİZ HAKEMDİ

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*